Động cơ bước JMC 57J1880-830
(4.9/5)
Đánh giá sản phẩm
Tình trang: Còn hàng
Giá: Liên hệ
Danh mục:
Vật tư cơ khí
Mã hàng: JMC 57J1880-830
Lượt xem: 1336
Dịch vụ và khuyến mãi
Động cơ bước chính hãng JMC 57J1880-830
Thông số kỹ thuật chính:
- Kích thước mặt bích: 57×57 mm.
- Chiều dài thân: 80 mm.
- Dòng làm việc: 3A.
- Góc bước: 1.8°/step
- Moment xoắn trên trục: 2.0 Nm
- Đường kính trục: 8mm